Tuesday, 24 October 2017

POLISI YACHUNGUZA ASKARI WAKE WALIOPIGA WANANCHI

Image result for lazaro mambosasa

Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam imelaani vitendo vilivyofanywa na askari ambavyo havina maadili ya kazi.

Taarifa ya polisi ya leo Jumanne Oktoba 24,2017 imesema jalada limeshafunguliwa na uchunguzi unaendelea ili kuwabaini waliohusika kuwapiga wananchi.

Imeelezwa askari hao walijichukulia sheria mikononi baada ya mwenzao Charles Yanga kukutwa ameuawa na mwili wake kuachwa pembezoni mwa uzio wa kambi ya Kikosi cha Kutuliza Ghasia (FFU) iliyoko Ukonga.


Kamanda wa kanda hiyo, Lazaro Mambosasa amesema Jumapili Oktoba 22,2017 walipokea malalamiko ya watu wanaosadikiwa kuwa askari kufanya msako na kuwapiga wananchi wanaoishi jirani na kambi ya FFU ambao hawana hatia.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment