Monday, 12 June 2017

JPM: SHETANI ANATUCHEKA KWA UMASIKINI HUU WA KUJITAKIA

MATU4

Rais John Pombe Magufuli amesema hata shetani huko alipo atakuwa anawacheka Watanzania kutokana na umaskini wa kujitakia.

Amesema Mungu amelibariki taifa kuwa na kila aina ya madini lakini umaskini umeendelea kuwatafuna Watanzania. Kauli hiyo ameitoa leo baada ya kupokea ripoti ya kamati ya pili ya kuchunguza kiwango cha madini yaliyomo katika mchanga wa madini .

Kamati hiyo inaongozwa na Mwenyekiti wake, Profesa Nehemiah Osolo, imewasilisha ripoti hiyo ikiwa ni siku 18 baada ya kamati ya kwanza kuwasilisha ripoti yake.

Amesema Mungu alitupenda Watanzania, akatuweka katika nchi ya Tanzania, lakini kwa upendo mkubwa, akatuwekea maliasili nyingi, ili ziwalishe Watanzania.

“Ukiangalia madini tuliyonayo ni ya kila aina, si machache, tuna copper, silver…madini yote yako Tanzania , tumepewa hadi hellion, inayopatikana katika nchi tatu tu duniani, lakini pamoja na madini hayo yote, hadi Tanzanite inapatikana Tanzania tu, lakini pamoja na mali hiyo yote Mungu kutupendelea, Watanzania tumebakia maskini nina uhakika hata shetani huko aliko anatucheka kwa kuwa umaskini wetu ni wa kujitakia,"amesema.


 Rais Magufuli amesema lakini inawezekana shetani huyo huyo aliwatumia baadhi ya viongozi wa taifa hili kulifanya maskini.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment