Thursday, 21 July 2016

KINANA ABADILI GIA ANGANI


KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Abdulrahaman Kinana, amesema yupo tayari kuendelea kukitumikia chama hicho kama ataombwa na Rais John Magufuli.

Kinana aliyasema hayo jana wakati akizungumza na waandishi wa habari mjini Dodoma baada ya kukagua ukumbi utakaofanyika mkutano mkuu maalum wa CCM keshokutwa.

Mkutano mkuu huo unatarajiwa kumpitisha Rais Magufuli kuwa mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho baada ya Rais mstaafu, Jakaya Kikwete kumaliza muda wake.


Kinana ameyasema hayo wakati mwaka 2012 alitangaza rasmi kung’atuka kwenye nafasi hiyo baada ya uchaguzi mkuu 2015.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment