Saturday, 16 January 2016

JE WEWE NI MSANII NA UNAKAZI YAKO UNAHITAJI KUUZA???


Je wewe ni msanii na unakazi yako unahitaji kuuza??? ClickPay Africa tunahusika na uuzaji wa vitu mbalimbali ikiwemo Audio, Video, Movies, Photos, Live concerts, PDF, E-books, Documentaries, articles, etc. Kwa msanii yoyote mwenye kazi yake na anahitaji kuuza kwa njia ya mtandao anakaribishwa. Mawasiliano. Email : info@clickpayafrica.co.tz Website : www.clickpayafrica.com Mobile : 0719280280 / 0655353535

Reactions:

0 comments:

Post a Comment