Saturday, 4 October 2014

KINANA KUPIGA SIASA KATIKA MAJIMBO YOTE YA MKOA WA IRINGA

Katibu wa CCM Mkoa wa Iringa, Hassan Mtenga aliyevaa vazi la Kiislamu alipokuwa akitoa taarifa ya ujuio wa Kinana mkoani Iringa
Hassan Mtenga, Katibu wa CCM Mkoa wa Iringa
KATIBU Mkuu wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Abdulaman Kinana atawasili mkoani Iringa Oktoba 6 katika ziara yake ya siku sita itakayompitisha katika majimbo yote ya mkoa wa Iringa.

Atakapowasili atalakiwa na viongozi mbalimbali wa chama na serikali wa mkoa wa Iringa wakiwemo wabunge.

Akizungumza na wanahabari hii leo, Katibu wa CCM Mkoa wa Iringa, Hassan Mtenga alisema ziara ya Kinana itaanzia katika jimbo la Isimani kabla ya kwenda jimbo la Kalenga siku inayofuata.

Alisema baada ya kutoka Kalenga, atakwenda jimbo la Kilolo kisha kuelekea wilayani Mufindi atakakotembelea majimbo yote mawili, Mufindi Kusini na Mufindi Kaskazini.

Ziara ya Kinana itahitimishwa Oktoba 11, katika jimbo la Iringa Mjini linaloongozwa na Mchungaji Peter Msigwa wa Chadema.

Mtenga alisema ziara ya Kinana inalenga kuimarisha chama hicho, kusikiliza kero za wananchi na kutoa maelekezo muhimu yatakayosaidia kukijenga chama hicho.

Rai ya Chadema
Katika mkutano wake uliofanyika katika uwanja wa Kata ya Kihesa juzi, Mbunge wa Jimbo la Iringa Mjini, Mchungaji Msigwa alilitaka jeshi la Polisi kupiga marufuku aina yoyote ya maandamano itakayofanywa na wafuasi wa CCM wakati wa ziara yake hiyo.

Msigwa na viongozi mbalimbali wa chama chake walitoa rai hiyo baada ya jeshi la Polisi kuzuia msafara wa pikipiki, magari na maandamano yao yaliyokuwa yameandaliwa na wafuasi wa chama hicho wakati wakimpokea Makamu Mwenyekiti wa Taifa wa Baraza la Vijana la Chadema (Bavicha), Patrick Ole Sosopi.

“Tumetii maelekezo ya Polisi, vijana wetu wa bodaboda wamezuiwa kutupokea; ili haki itendekea tunataka Kinana na timu yake watakapoingia mjini Iringa, misafara yao isiwe na maandamano ya watu, pikipiki wala magari,” alisema Mchungaji Msigwa katika mkutano wao mkubwa uliofanyika katika kata ya Kihesa mjini Iringa.

Taarifa ya CCM
Katibu wa CCM Mkoa wa Iringa alisema katika ziara hiyo chama hicho hakina mpango wa kufanya maandamano kwa kuwa huo sio utaratibu wake.

“Sisi sio watu wa maandamano, nanyi mnajua hivyo; Chadema ndio chama kinachoepnda kuandamana kwa kila jambo hata lisilo na maana kwa watanzania. Kinana anakuja Iringa ikiwa ni muendelezo wa ziara anazoendelea kufanya katika mikoa yote nchini, anakuja kujenga chama, atawakuta watu katika maeneo yao kwahiyo hatuna mpango wa kuwakusanya kwa maandamano,” alisema.

Aliwaomba wananchi kujitokeza kwa wingi katika ziara hiyo inayotarajiwa kukiongezea nguvu zaidi chama hicho.

Reactions:

0 comments:

Post a Comment